Thiết bị nạp ắc quy và khởi động đề 12-24V/100A/2600A (1 pha) đã bao gồm cáp kết nối, model: KS-2600
Price:
0 ₫
Thiết bị nạp ắc quy và khởi động đề 12-24V/80A/1800A (1 pha)
0 ₫
Máy ra vào lốp xe tải 1.5kw, 1500mm (tự động)
https://tpe.lamvoxe.com/web/image/product.template/67913/image_1920?unique=bc110bc
0 ₫ 0.0 VND 0 ₫
  • Model
  • Thương hiệu
  • Xuất xứ
  • Hãng sản xuất
  • Nguồn điện
  • Dòng nạp
  • Dòng đề khởi động
  • Công suất tiêu thụ
  • Dùng cho loại ắc quy
This combination does not exist.
Share :
100% original guarantee
Return within 30days
Free delivery on all orders
Model KS-2600
Thương hiệu KOISU
Xuất xứ China
Hãng sản xuất GUANGZHOU KARJOYS AUTO EQUIPMENT CO.LTD
Nguồn điện 380/50 V/Hz
Dòng nạp 100 A
Dòng đề khởi động 2600 A
Công suất tiêu thụ 6 KVA
Dùng cho loại ắc quy 12 V và 24 V